← Quay lại bản đồ
Phối cảnh dự án Hiệp Thành Building, Số 436 Lê Văn Khương, phường Hiệp Thành, quận 12, Tp.HCM, TP. Hồ Chí Minh

Hiệp Thành Building

📍 Số 436 Lê Văn Khương, phường Hiệp Thành, quận 12, Tp.HCM, TP. Hồ Chí Minh
👁 0 lượt xem
Sắp mở bán
⚖️So sánh

📊 Thông tin nhanh Hiệp Thành Building

Ảnh tổng hợp từ dữ liệu trên Căn Hộ Tương Lai, tự cập nhật khi giá và thông tin thay đổi. Bấm vào ảnh để xem lớn / tải về chia sẻ.

Mức giá
Liên hệ
Diện tích
Đang cập nhật
Chủ đầu tư
Công ty TNHH Thương mại Đình Khiêm
Cập nhật lần cuối
23/10/2026

Giới thiệu dự án

Hiệp Thành Building của Công ty TNHH Thương mại Đình Khiêm tại Số 436 Lê Văn Khương, phường Hiệp Thành, quận 12, Tp.HCM, TP. Hồ Chí Minh. Tình trạng theo nguồn danh sách dự án batdongsan.com.vn: đang cập nhật (CHƯA XÁC MINH). Thông tin tổng hợp từ nguồn công khai, chưa được xác minh đầy đủ; vị trí trên bản đồ là ước lượng, vui lòng liên hệ để xác nhận giá, pháp lý và tiến độ.

🏠 Căn hộ cho thuê tại Hiệp Thành Building

Chưa có căn nào đang cho thuê tại dự án này.

+ Bạn có căn ở đây? Đăng tin cho thuê miễn phí

Tiến độ xây dựng (cập nhật thực tế)

Theo batdongsan.com.vn: đang cập nhật (CHƯA XÁC MINH)

Vị trí trên bản đồ

Dự án tương tự

Câu hỏi thường gặp

❓ Giá bán Hiệp Thành Building hiện nay là bao nhiêu?
Giá bán hiện đang được cập nhật. Vui lòng liên hệ để nhận báo giá mới nhất.
❓ Hiệp Thành Building đã bàn giao chưa? Tiến độ hiện tại thế nào?
Theo batdongsan.com.vn: đang cập nhật (CHƯA XÁC MINH)
❓ Chủ đầu tư Hiệp Thành Building là ai?
Dự án Hiệp Thành Building do Công ty TNHH Thương mại Đình Khiêm phát triển.
❓ Hiệp Thành Building nằm ở đâu?
Dự án tọa lạc tại Số 436 Lê Văn Khương, phường Hiệp Thành, quận 12, Tp.HCM, TP. Hồ Chí Minh. Xem chi tiết vị trí trên bản đồ ở cuối trang này.

Đánh giá từ cộng đồng

Chưa có đánh giá nào cho dự án này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ trải nghiệm!

Liên hệ tư vấn

👤
📞
🎯