← Quay lại bản đồ
Phối cảnh dự án Khu căn hộ Contrexim - Copac Square, Số 12 Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh

Khu căn hộ Contrexim - Copac Square

📍 Số 12 Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh
👁 0 lượt xem
Đã bàn giao
⚖️So sánh

📊 Thông tin nhanh Khu căn hộ Contrexim - Copac Square

Ảnh tổng hợp từ dữ liệu trên Căn Hộ Tương Lai, tự cập nhật khi giá và thông tin thay đổi. Bấm vào ảnh để xem lớn / tải về chia sẻ.

Mức giá
Liên hệ
Diện tích
Đang cập nhật
Chủ đầu tư
Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Xuất nhập khẩu số 2
Cập nhật lần cuối
22/10/2026

Giới thiệu dự án

Khu căn hộ Contrexim - Copac Square của Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Xuất nhập khẩu số 2 tại Số 12 Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh. Tình trạng theo nguồn danh sách dự án batdongsan.com.vn: đã bàn giao. Thông tin tổng hợp từ nguồn công khai, chưa được xác minh đầy đủ; vị trí trên bản đồ là ước lượng, vui lòng liên hệ để xác nhận giá, pháp lý và tiến độ.

🏠 Căn hộ cho thuê tại Khu căn hộ Contrexim - Copac Square

Chưa có căn nào đang cho thuê tại dự án này.

+ Bạn có căn ở đây? Đăng tin cho thuê miễn phí

Tiến độ xây dựng (cập nhật thực tế)

Theo batdongsan.com.vn: đã bàn giao

Vị trí trên bản đồ

Dự án tương tự

Câu hỏi thường gặp

❓ Giá bán Khu căn hộ Contrexim - Copac Square hiện nay là bao nhiêu?
Giá bán hiện đang được cập nhật. Vui lòng liên hệ để nhận báo giá mới nhất.
❓ Khu căn hộ Contrexim - Copac Square đã bàn giao chưa? Tiến độ hiện tại thế nào?
Theo batdongsan.com.vn: đã bàn giao
❓ Chủ đầu tư Khu căn hộ Contrexim - Copac Square là ai?
Dự án Khu căn hộ Contrexim - Copac Square do Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Xuất nhập khẩu số 2 phát triển.
❓ Khu căn hộ Contrexim - Copac Square nằm ở đâu?
Dự án tọa lạc tại Số 12 Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh. Xem chi tiết vị trí trên bản đồ ở cuối trang này.

Đánh giá từ cộng đồng

Chưa có đánh giá nào cho dự án này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ trải nghiệm!

Liên hệ tư vấn

👤
📞
🎯