← Quay lại bản đồ
Phối cảnh dự án Rivera Park Sài Gòn, 7/28 Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP.HCM

Rivera Park Sài Gòn

📍 7/28 Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP.HCM
👁 20 lượt xem
Đã bàn giao
⚖️So sánh

📊 Thông tin nhanh Rivera Park Sài Gòn

Ảnh tổng hợp từ dữ liệu trên Căn Hộ Tương Lai, tự cập nhật khi giá và thông tin thay đổi. Bấm vào ảnh để xem lớn / tải về chia sẻ.

Mức giá
5.000.000.000 đ - 7.400.000.000 đ
Diện tích
62 - 88 m² (2PN)
Chủ đầu tư
Long Giang Land (CTCP Đầu tư và Phát triển Đô thị Long Giang)
Cập nhật lần cuối
03/10/2026
Bàn giao
3/2017

📋 Thông số chi tiết dự án

🏗️ Quy mô dự án
Tổng diện tích dự án
10.893 m²
Số tòa / block
3 tòa (A, B, C)
Số tầng
25 tầng, 4 tầng thương mại, 2 tầng hầm
Tổng số căn
420 căn hộ
Loại sản phẩm
2PN (62-88 m²)
📅 Mốc thời gian
Bàn giao
3/2017
Thông tin tổng hợp từ chủ đầu tư và các nguồn công khai, mang tính tham khảo · cập nhật 03/10/2026.

💰 Bảng giá chi tiết theo loại căn

Giá chuyển nhượng tham khảo tháng 8/2026: căn 2PN 63m² khoảng 5-5,2 tỷ; căn 2PN 88m² khoảng 6,65-7,4 tỷ. Giá thực tế thay đổi theo tầng, hướng, view, nội thất và tình trạng căn.

Giá tham khảo, có thể thay đổi theo thời điểm, tầng, hướng căn. Liên hệ để được báo giá chính xác từng căn.

🏦 Tính khoản vay ngân hàng (tham khảo)

Tính theo phương pháp trả góp đều hàng tháng (dư nợ giảm dần), chỉ mang tính tham khảo. Lãi suất thực tế tùy ngân hàng và chính sách tại thời điểm vay, vui lòng liên hệ ngân hàng để biết chính xác.

Giới thiệu dự án

Rivera Park Sài Gòn là dự án căn hộ của Long Giang Land tại góc 3 mặt tiền Thành Thái, Quận 10, gần UBND Quận 10 và Đại học Hoa Sen. Đã bàn giao lâu năm, thanh khoản ổn định.

🏠 Giá cho thuê tham khảo

Chưa tìm được dữ liệu cho thuê cụ thể - liên hệ trực tiếp để cập nhật.

Giá tham khảo, có thể thay đổi theo thời điểm và tình trạng căn hộ cụ thể. Liên hệ để được báo giá chính xác.

🏠 Căn hộ cho thuê tại Rivera Park Sài Gòn

Chưa có căn nào đang cho thuê tại dự án này.

+ Bạn có căn ở đây? Đăng tin cho thuê miễn phí

Pháp lý

Sổ hồng, đã bàn giao.

Tiến độ xây dựng (cập nhật thực tế)

Khu đất 10.893m², 3 tòa tháp A, B, C cao 25 tầng, 4 tầng thương mại, 2 tầng hầm, 420 căn hộ. Hoàn thành và bàn giao tháng 3/2017.

Hình ảnh thực tế

Vị trí trên bản đồ

Dự án tương tự

Câu hỏi thường gặp

❓ Giá bán Rivera Park Sài Gòn hiện nay là bao nhiêu?
5.000.000.000 đ - 7.400.000.000 đ. Giá có thể thay đổi theo thời điểm, diện tích và vị trí căn cụ thể - liên hệ để được báo giá chính xác nhất.
❓ Rivera Park Sài Gòn đã bàn giao chưa? Tiến độ hiện tại thế nào?
Khu đất 10.893m², 3 tòa tháp A, B, C cao 25 tầng, 4 tầng thương mại, 2 tầng hầm, 420 căn hộ. Hoàn thành và bàn giao tháng 3/2017.
❓ Chủ đầu tư Rivera Park Sài Gòn là ai?
Dự án Rivera Park Sài Gòn do Long Giang Land (CTCP Đầu tư và Phát triển Đô thị Long Giang) phát triển.
❓ Pháp lý Rivera Park Sài Gòn hiện tại ra sao?
Sổ hồng, đã bàn giao.
❓ Rivera Park Sài Gòn có cho thuê được không? Giá thuê khoảng bao nhiêu?
Giá cho thuê tham khảo: Chưa tìm được dữ liệu cho thuê cụ thể - liên hệ trực tiếp để cập nhật.
❓ Rivera Park Sài Gòn nằm ở đâu?
Dự án tọa lạc tại 7/28 Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP.HCM. Xem chi tiết vị trí trên bản đồ ở cuối trang này.
❓ Rivera Park Sài Gòn bàn giao khi nào?
Thời điểm bàn giao: 3/2017.
❓ Quy mô Rivera Park Sài Gòn như thế nào?
Dự án có quy mô tổng diện tích 10.893 m², 3 tòa (A, B, C), 25 tầng, 4 tầng thương mại, 2 tầng hầm, 420 căn hộ.

Đánh giá từ cộng đồng

Chưa có đánh giá nào cho dự án này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ trải nghiệm!

Liên hệ tư vấn

👤
📞
🎯