← Quay lại bản đồ
Phối cảnh dự án Vimeco Phạm Hùng, Lô E9 Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

Vimeco Phạm Hùng

📍 Lô E9 Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
👁 1 lượt xem
Đã bàn giao
⚖️So sánh

📊 Thông tin nhanh Vimeco Phạm Hùng

Ảnh tổng hợp từ dữ liệu trên Căn Hộ Tương Lai, tự cập nhật khi giá và thông tin thay đổi. Bấm vào ảnh để xem lớn / tải về chia sẻ.

Mức giá
Liên hệ
Diện tích
Đang cập nhật
Chủ đầu tư
Công ty CP Vimeco
Cập nhật lần cuối
23/10/2026

Giới thiệu dự án

Vimeco Phạm Hùng của Công ty CP Vimeco tại Lô E9 Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Tình trạng theo nguồn danh sách dự án batdongsan.com.vn: đã bàn giao. Thông tin tổng hợp từ nguồn công khai, chưa được xác minh đầy đủ; vị trí trên bản đồ là ước lượng, vui lòng liên hệ để xác nhận giá, pháp lý và tiến độ.

🏠 Căn hộ cho thuê tại Vimeco Phạm Hùng

Chưa có căn nào đang cho thuê tại dự án này.

+ Bạn có căn ở đây? Đăng tin cho thuê miễn phí

Tiến độ xây dựng (cập nhật thực tế)

Theo batdongsan.com.vn: đã bàn giao

Vị trí trên bản đồ

Dự án tương tự

Câu hỏi thường gặp

❓ Giá bán Vimeco Phạm Hùng hiện nay là bao nhiêu?
Giá bán hiện đang được cập nhật. Vui lòng liên hệ để nhận báo giá mới nhất.
❓ Vimeco Phạm Hùng đã bàn giao chưa? Tiến độ hiện tại thế nào?
Theo batdongsan.com.vn: đã bàn giao
❓ Chủ đầu tư Vimeco Phạm Hùng là ai?
Dự án Vimeco Phạm Hùng do Công ty CP Vimeco phát triển.
❓ Vimeco Phạm Hùng nằm ở đâu?
Dự án tọa lạc tại Lô E9 Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội. Xem chi tiết vị trí trên bản đồ ở cuối trang này.

Đánh giá từ cộng đồng

Chưa có đánh giá nào cho dự án này. Hãy là người đầu tiên chia sẻ trải nghiệm!

Liên hệ tư vấn

👤
📞
🎯